1. Liên kết xem thẳng Italia vs Bỉ bây giờ ở đâu ?
Trận đấu thân Italia vs Bỉ vòng sơ loại World Cup quanh vùng Châu Âu sẽ tiến hành tường thuật trực tiếp trên sóng truyền hình tại những kênh ON Sports+, ON Football, ON Football HD, K+SPORT1, ngoài ra quý fan hâm mộ tham khảo các đường links dưới đây.Bạn đang xem: Truực tiếp bóng đá
Trong 12 lần đối đầu và cạnh tranh với nhau đương kim vô địch euro 2020 chiếm phần chút ưu cụ khi chiến hạ 5 hòa 4 và lose 3.Nhưng trong 5 lần gặp gỡ nhau vừa mới đây đội bóng màu sắc thiên thanh chiến hạ tới 4 và thảm bại 1.Và bao gồm 3 trận đấu tất cả tổng số bàn win từ 3 bàn trở lên.
Xem thêm: Nhạc Cô Ơi Cô Đừng Đi Lấy Chồng Miễn Phí, Bé Gái Hát Cực Kỳ Dễ Thương
Tối nay, Quỷ Đỏ không thiếu thốn lực lượng không tồn tại sự vắng tanh mặt không mong muốn nào, mặt phía ĐT Italia thiếu vắng Matteo Pessina, Ciro Immobile cùng Rafael Tolói bởi vì chấn thương, trung vệ Leonardo Bonucci không thể góp mặt vì chấn thương.
San Marino | ||||||
Quần hòn đảo Faroe | 3 - 0 | 3 - 0 | 1 - 1 | mãng cầu Uy | ||
Lithuania | 3 - 1 | Bulgaria | ||||
Kazakhstan | 0 - 2 | Bosnia & Herzegovina | ||||
Azerbaijan | 0 - 3 | Republic of Ireland | ||||
Scotland | 3 - 2 | Israel | ||||
Phần Lan | 1 - 2 | Ukraine | ||||
Gruzia | 0 - 2 | Hy Lạp | ||||
Thụy Điển | 3 - 0 | Kosovo | ||||
Ai Cập | 1 - 0 | Libya | ||||
Algeria | 6 - 1 | Niger | ||||
Djibouti | 0 - 4 | Burkina Faso | ||||
Guinea | 2 - 2 | Sudan | ||||
Ethiopia | 1 - 3 | South Africa | ||||
Ghana | 3 - 1 | Zimbabwe | ||||
Togo | 1 - 1 | Congo | ||||
Union | 1 - 2 | Club Atletico Platense | ||||
Central Cordoba de Santiago | 02:45 | Huracan | ||||
Central Cordoba de Santiago | 1 - 2 | CA Huracan | ||||
Estudiantes | 05:00 | Rosario Central | ||||
Estudiantes de la Plata | 2 - 2 | Rosario Central | ||||
Newell's Old Boys | 1 - 2 | Velez Sarsfield | ||||
Argentinos Juniors | 0 - 2 | Defensa y Justicia | ||||
Sarmiento | 3 - 0 | Aldosivi | ||||
Valladolid | 1 - 1 | Malaga | ||||
Botafogo RJ | 2 - 0 | CRB | ||||
Vila Nova | 1 - 0 | Remo | ||||
Coritiba | 0 - 3 | Cruzeiro | ||||
Lugo | 1 - 0 | Girona | ||||
Mirandes | 3 - 3 | Eibar | ||||
Almeria | 1 - 1 | Las Palmas | ||||
Busan I'Park | 0 - 1 | Bucheon FC 1995 | ||||
Ventforet Kofu | 1 - 0 | FC Ryukyu | ||||
Omiya Ardija | 2 - 2 | Zweigen Kanazawa | ||||
Albirex Niigata | 1 - 0 | Renofa Yamaguchi | ||||
SKA-Khabarovsk | 0 - 2 | Baltika | ||||
Jubilo Iwata | 4 - 1 | Giravanz Kitakyushu | ||||
Tokyo Verdy | 1 - 2 | Fagiano Okayama FC | ||||
Jeonnam Dragons | 1 - 0 | Seoul E-Land FC | ||||
FC Anyang | 2 - 2 | Sangju Sangmu | ||||
FC Yenisey Krasnoyarsk | 1 - 1 | FC Rotor Volgograd | ||||
Veles Moscow | 3 - 1 | FC Krasnodar II | ||||
FC Dolgoprudny | 2 - 0 | Fakel Voronezh | ||||
Spartak Moscow II | 0 - 1 | Akron Tolyatti | ||||
Tekstilshchik | 1 - 1 | Tom Tomsk | ||||
FC Volgar | 0 - 2 | Metalurg Lypetsk | ||||
FC Alania Vladikavkaz | 1 - 0 | FC Orenburg | ||||
Kuban Krasnodar | 0 - 2 | Neftekhimik | ||||
Torpedo Moscow | 1 - 1 | KamAZ | ||||
Tekstilshchik | 0 - 0 Dừng | Chayka | ||||
VVV-Venlo | 2 - 0 | MVV Maastricht | ||||
FC Emmen | 0 - 1 | Excelsior | ||||
Switzerland U21 | 2 - 2 | Netherlands U21 | ||||
Estonia U21 | 0 - 4 | Austria U21 | ||||
Hungary U21 | 2 - 2 | Poland U21 | ||||
Belgium U21 | 2 - 0 | Kazakhstan U21 | ||||
Spain U21 | 3 - 2 | Slovakia U21 | ||||
Uzbekistan | 5 - 1 | Malaysia | ||||
Gambia | 1 - 2 | Sierra Leone | ||||
New Zealand | 2 - 1 | Curacao | ||||
York United FC | 1 - 1 | Atletico Ottawa | ||||
Audax Italiano | 2 - 3 | Palestino | ||||
Deportes Temuco | 1 - 1 | Puerto Montt | ||||
Universidad de Concepcion | 3 - 1 | Deportes Iquique | ||||
Deportes Santa Cruz | 1 - 2 | Deportes Copiapo | ||||
San Marcos | 1 - 2 | San Luis | ||||
Coquimbo Unido | 2 - 1 | Santiago Morning | ||||
Naftan Novopolotsk | 1 - 1 | Dnyapro Mogilev | ||||
FC Lida | 0 - 1 | Arsenal Dzerzhinsk | ||||
FC Volna Pinsk | 2 - 0 | Lokomotiv Gomel | ||||
FC Juarez | 0 - 0 | Queretaro FC | ||||
Connah's tảo | 0 - 1 | TNS | ||||
Aberystwyth | 0 - 1 | Caernarfon | ||||
Bala Town | 1 - 1 | Cefn Druids AFC | ||||
Cardiff Met University | 0 - 2 | Haverfordwest | ||||
Flint Town United | 3 - 2 | Barry Town | ||||
Newtown | 3 - 1 | Penybont | ||||
FCI Levadia | 5 - 0 | Parnu JK Vaprus | ||||
IF Viken | 0 - 5 | Landskrona BoIS | ||||
Rogaska | 0 - 1 | ND Beltinci | ||||
Gorica | 0 - 0 Hoãn | Nafta | ||||
ND Bilje | 0 - 2 | Rudar Velenje | ||||
Humenne | 2 - 0 | Namestovo | ||||
Komarno | 3 - 1 | Puchov | ||||
Partizan Bardejov | 0 - 1 | Dukla Banska Bystrica | ||||
Slavoj Trebisov | 0 - 3 | FC Kosice | ||||
Zilina B | 0 - 2 | Skalica | ||||
Tj Pramen Kovacova | 0 - 2 | Slovan Bratislava | ||||
Dundalk | 1 - 0 | Shamrock Rovers | ||||
St. Patrick's Athletic | 0 - 0 Hoãn | Bohemian FC | ||||
Waterford FC | 0 - 0 Hoãn | Derry đô thị | ||||
Finn Harps | 0 - 0 Hoãn | Drogheda United | ||||
Cabinteely | 1 - 2 | Cobh Ramblers | ||||
Cork thành phố | 4 - 0 | Wexford FC | ||||
Galway United FC | 0 - 0 Hoãn | Bray Wanderers | ||||
Shelbourne | 1 - 1 | Athlone Town | ||||
UCD | 0 - 0 Hoãn | Treaty United | ||||
GKS Katowice | 2 - 2 | GKS Tychy 71 |